ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
81 |
ทอง |
12 |
1. นางสาวอรุณี แดงโสภา |
1. นายเกรียงไกร ชัยศรี |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงโสภา จันทมินทร์ |
1. นายเกรียงไกร ชัยศรี |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
12 |
1. นางสาวกัญญารัตน์ คำเมือง |
1. นายเกรียงไกร ชัยศรี |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 |
81 |
ทอง |
8 |
1. นางสาวปิยดา พรสิงห์ 2. นางสาวพรพิมล สุขคำ |
1. นายเกรียงไกร ชัยศรี 2. นางสาวนันทกาญจน์ ทองจีน |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
11 |
1. นางสาวสมัชญา เบ้าประทุม |
1. นายเกรียงไกร ชัยศรี |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงจิตติภัทรา ขวัญแสง |
1. นายวิเชียร สมรูป |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงนรินทร์พร หาญคำ 2. เด็กหญิงภัณฑิรา ทองจีน 3. เด็กหญิงสุพรรญา เถาโคตรศรี |
1. นางสาวณัฏฐ์จริยา แทนพรมมา 2. นางสาวอุเบกขา ดวงแก้ว |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
12 |
1. นายสากล เสนารถ |
1. นายอรรถพร คตสุข |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงณัฐริกา แก้วแจ่ม |
1. นางศศิธร คตสุข |
10 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวพลอยชญาดา อนันตภูมิ 2. เด็กหญิงวธูสิริ หาระสาร |
1. นางศศิธร คตสุข 2. นางสาวชิดชนก เจ้าเจ็ด |
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวศิริวลี บางต่าย |
1. นางศศิธร คตสุข |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวขวัญดาว วังคีรี 2. นางสาววิไลวรรณ แสนพรมมี |
1. นางสาวชิดชนก เจ้าเจ็ด |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
81.75 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวณัฐนันท์ อินทรฤทธิ์ 2. นางสาวสุพรรษา สุขคงเจริญ |
1. นายรัตนชัย ทาตัน 2. นางสาวประวีณา รินทร์วงศ์ |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงศิริพร เอมแย้ม 2. เด็กหญิงศุภธิดา อัคราจินดากุล |
1. นางสาวประวีณา รินทร์วงศ์ 2. นายรัตนชัย ทาตัน |
15 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 |
84.75 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายชิษณุพงศ์ เถื่อนสันเทียะ 2. เด็กหญิงณัฐณิชา สอนลา 3. เด็กหญิงนุจรี อินทรฤทธิ์ |
1. นางแสงมณี แก่นนาค |
16 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวจุฑามาศ โทนทอง 2. นางสาวพลอยชมพู พิมพ์ทอง 3. นางสาวเรไร ธูปหอม |
1. นางแสงมณี แก่นนาค |